Sáng ngày 14/12/2018, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội (HaUI) đã tiếp đón và làm việc với đại diện Trường Đại học Kangnam, Hàn Quốc.
Chi tiếtNgày 07/12/2018, PGS.TS. Trần Đức Quý - Hiệu trưởng Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội (ĐHCNHN) và GS.TS. Lee Seung Woo - Hiệu trưởng Trường Cao đẳng Kunjang (Hàn Quốc) đã ký kết thỏa thuận hợp tác đào tạo.
Chi tiếtNgày 04 tháng 12 năm 2018, Tiến sĩ Bùi Thị Ngân - Phó Hiệu trưởng Nhà trường tiếp đón đoàn công tác đến từ Tập đoàn Hoffman Group, CHLB Đức .
Chi tiếtNgày 29 tháng 11 năm 2018, đoàn công tác của Bộ Giáo dục và Thể thao Lào do Thứ trưởng Khamphay Sisavanh làm trưởng đoàn thăm và làm việc tại Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội.
Chi tiếtNgày 28/11/2018, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tiếp đại diện tổ chức phát triển Công nghiệp Liên hợp quốc (UNIDO) do bà Olga Memedovic – phó giám đốc Vụ thương mại, đầu tư và phát triển UNIDO làm trưởng đoàn tới thăm và làm việc với Nhà trường.
Chi tiếtSáng ngày 17/11, Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức Lễ kỷ niệm 120 năm truyền thống và Kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11. Buổi lễ là sự kiện của hội ngộ và tri ân, đánh dấu bước đường 120 năm xây dựng và phát triển của Nhà trường.
Chi tiếtNgày 07 tháng 11 năm 2018, bà Yachiyo Iida, Chủ tịch nghiệp đoàn khách sạn Nhật Bản và đoàn công tác đã đến thăm và làm việc tại Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội.
Chi tiết