Ngày 27 tháng 6 năm 2018, tại phòng họp tầng 4 nhà A1, Đại học Công nghiệp Hà Nội ký biên bản ghi nhớ hợp tác với Hiệp hội Kế toán Công chứng Anh Quốc tại Việt Nam (ACCA).
Chi tiếtTS Nguyễn Văn Thành- GĐ TT Hợp tác doanh nghiệp tham dự chương trình "Chuyên gia của bạn" với chủ đề "Kỳ đánh giá Kỹ năng nghề theo tiểu chuẩn Nhật Bản - Khẳng định thương hiệu người học nghề"
Chi tiếtNgày 13 tháng 06 năm 2018. Hiệu trưởng Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã ký Quyết định số 599/QĐ-ĐHCN “về việc phê duyệt Chương trình liên kết đào tạo cấp bằng kép Cử nhân ngôn ngữ Trung Quốc”
Chi tiết1. Trường Đại học Khoa học Kỹ thuật Quảng Tây
Chi tiếtSáng ngày 24/5/2018, Đại học Công nghiệp Hà Nội đã tiếp đón và làm việc với đoàn công tác Tập đoàn Phoenix Contact, Cộng hòa Liên bang Đức - Tập đoàn sản xuất thiết bị điện hàng đầu Châu Âu.
Chi tiếtChương trình liên kết đào tạo kỹ sư trình độ cao giữa Công ty TNHH Nissan Automotive Technology Việt Nam và Công ty Pasona Tech Việt Nam với Đại học Công nghiệp Hà Nội (ĐHCNHN) thực hiện nhằm cung cấp cho sinh viên đại học năm cuối những nội dung học tập có tính chuyên môn cao về kỹ thuật chế tạo ô tô, đào tạo phần mềm NX – CAD cao cấp... Sinh viên sau khi tốt nghiệp sẽ được tuyển chọn vào làm việc tại một trong hai công ty.
Chi tiếtTừ ngày 16/05/2018 đến ngày 18/05/2018, trong khuôn khổ nội dung dự án EU-Event, tại trường Đại học Valencia – Tây Ban Nha đã diễn ra các buổi hội thảo nhằm phân tích, đánh giá kết quả của Tracer Study.
Chi tiếtChiều ngày 26/4/2018, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty Canon Việt Nam tổ chức chương trình “Hội thảo cơ hội việc làm của Công ty Canon Việt Nam” nhằm giới thiệu với sinh viên cơ hội làm việc tại Công ty.
Chi tiếtTrường Đại học KH KT Quảng Tây là đối tác tin cậy của trường Đại học Công nghiệp Hà Nội. Hai trường đã thực hiện các chương trình hợp tác từ năm 2015 bao gồm: Trao đổi sinh viên, Giao lưu văn hóa, dự kiến chương trình hợp tác đào tạo 2+2 sẽ triển khai từ năm học 2018 – 2019.
Chi tiếtNgày 26 tháng 4 năm 2018, trường Đại học Công nghiệp Hà Nội và trường Đại học Hannam Hàn Quốc đã Ký kết Biên bản ghi nhớ hợp tác đào tạo. Đây là một cột mốc quan trọng đánh dấu mối quan hệ hợp tác giữa hai trường sẽ diễn ra trong tương lai.
Chi tiết