Đây là nội dung tiếp nối sau buổi làm việc và ký kết thỏa thuận hợp tác giữa Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội, Công ty GKM Việt Nam và Công ty Toprank vào tháng 2/2023. Buổi hội thảo diễn ra vào ngày 19/4/2023 đã thu hút hơn 50 sinh viên Khoa Công nghệ ô tô và Trung tâm Công nghệ ô tô & Đào tạo lái xe tham gia.
Chi tiết“Ươm mầm tài năng – Engineer with TOP_POWER” là học bổng do Công ty Power Logics Vina dành cho các bạn sinh viên (SV) K15 khoa Công nghệ thông tin (CNTT). Học bổng đặc biệt dành cho SV có niềm đam mê với hoạt động lập trình trên ngôn ngữ C/C++/Java.
Chi tiếtNối tiếp thành công sau chuyến tham quan Công ty TNHH Arcadyan Technology 24/2 vừa qua, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã đón tiếp Công ty về làm việc tại Trường.
Chi tiếtThiết kế tàu biển là vị trí tuyển dụng mà Công ty TNHH Daizo Tec muốn đem đến trong buổi Hội thảo giới thiệu việc làm dành cho sinh viên Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội trong buổi sáng ngày 04/04/2023.
Chi tiếtLà công ty với 100% vốn nước ngoài (Trung Quốc - Đài Loan), New Wing đang đứng vững trong thị trường sản xuất và lắp ráp linh kiện điện tử và là đối tác của các hãng điện thoại lớn nổi tiếng trên thế giới. Nhằm phục vụ cho nhu cầu sản xuất, ngày 31/03/2023 New Wing đã hợp tác cùng Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức chương trình hội thảo việc làm và phỏng vấn tuyển dụng với nhiều vị trí kỹ sư, cử nhân.
Chi tiếtSáng 30/3, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã phối hợp với Công ty TNHH sơn Kansai - Alphanam Việt Nam tổ chức tham quan cho 45 sinh viên khoa Công nghệ Hóa, chuyên ngành Công nghệ Kỹ thuật hóa học tại nhà máy ở Hưng Yên.
Chi tiếtLà 1 trong 15 sinh viên cả nước nhận học bổng Panasonic 2019, Nguyễn Thị Ngọt, sinh viên lớp Tài chính Ngân hàng 1 K11- Khoa Quản lý kinh doanh – Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội, đã có những tâm tư chia sẻ kinh nghiệm nhằm giúp các bạn sinh viên sẽ tiến gần hơn với các cơ hội tài trợ học bổng của doanh nghiệp.
Chi tiếtNgày 29/03/2023, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã phối hợp với Công ty TNHH Nissan Automotive Technology tổ chức tham quan cho hơn 30 sinh viên khoa Điện và Điện tử có mong muốn và nguyện vọng được trải nghiệm văn phòng làm việc tại Nissan.
Chi tiếtNằm trong chuỗi các hoạt động Hội thảo việc làm dành cho sinh viên nhằm giúp sinh viên có thể tiếp cận nhiều hơn nữa với các doanh nghiệp đang có nhu cầu tuyển dụng; chiều 24/03/2023, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp cùng Công ty TNHH LG Innotek Việt Nam Hải Phòng tổ chức buổi Hội thảo và Thi tuyển trực tiếp ngay tại trường.
Chi tiếtChiều ngày 21/03/2023, sinh viên khoa Công nghệ thông tin, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã có chuyến tham quan công ty TNHH CMC Global. Đây là dịp để sinh viên Nhà trường có cơ hội tham quan và lắng nghe chia sẻ của các anh chị nhân viên trong Talkshow Bí kíp từ “bàn học” đến “bàn làm việc”.
Chi tiết