Sáng ngày 06/01/2021, trường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Tập đoàn Khoa học Kỹ thuật Hồng Hải (Foxconn) tổ chức Hội thảo giới thiệu chương trình thực tập tốt nghiệp tại Foxconn dành cho sinh viên Đại học K12 của Khoa Cơ khí, Điện, Điện tử, Công nghệ thông tin, Ngoại ngữ.
Chi tiếtSáng ngày 06/01/2021, trường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Tập đoàn Khoa học Kỹ thuật Hồng Hải (Foxconn) tổ chức Hội thảo giới thiệu chương trình thực tập tốt nghiệp tại Foxconn dành cho sinh viên Đại học K12 của Khoa Cơ khí, Điện, Điện tử, Công nghệ thông tin, Ngoại ngữ.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty Sekisho tổ chức chương trình "Hội thảo cơ hội việc làm, định hướng, tập huấn kỹ năng viết CV, đối sách phỏng vấn vào các doanh nghiệp Nhật Bản" nhằm giới thiệu với Sinh viên trình độ Đại học khóa 12, 13 và SV đã tốt nghiệp của các Khoa Cơ khí, Điện, Điện tử, Công nghệ thông tin về kỹ năng viết CV, đối sách phỏng vấn vào các doanh nghiệp Nhật Bản.
Chi tiếtNgày 22/12/2020, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với JTB tổ chức tập huấn đánh giá viên nghề Đo kiểm cơ khí bậc 2 theo tiêu chuẩn Nhật Bản theo chương trình SESPP do Bộ Y tế Lao động và Phúc lợi Nhật Bản tài trợ
Chi tiếtSáng ngày 17/12, Hội thảo giới thiệu chương trình hợp tác liên kết đào tạo giữa ĐHCNHN và Công ty TNHH Nissan Automotive Technology Việt Nam (NATV) đã thu hút hơn 500 sinh viên của các khoa: Cơ khí, Điện, Điện tử, CN Hóa, CN ô tô và CNTT. TS. Bùi Thị Ngân - Phó Hiệu trưởng nhà trường tới dự và phát biểu tại Hội thảo.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty TNHH Deli Việt Nam tổ chức chương trình "Hội thảo cơ hội việc làm của Công ty TNHH Deli Việt Nam" nhằm giới thiệu với sinh viên trình độ Đại học khóa 12, 13, Cao đẳng khóa 20 và SV đã tốt nghiệp về cơ hội thực tập, việc làm tại công ty.
Chi tiếtSáng ngày 10/12/2020, Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức buổi gặp mặt và khen thưởng sinh viên đạt giải tại Kỳ thi kỹ năng nghề quốc gia năm 2020 tại Phòng Hội thảo tầng 2 nhà A7
Chi tiếtSáng ngày 08/12/2020, Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức Lễ trao bằng Thạc sĩ cho 12 lưu học sinh Lào.
Chi tiếtNhân dịp kỷ niệm 45 năm Quốc khánh nước CHDCND Lào (02/12/1975 - 02/12/2020), được sự cho phép của Hiệu trưởng trường Đại học Công nghiệp Hà Nội, Lưu học sinh Lào đã tổ chức các hoạt động chào mừng quốc khánh.
Chi tiếtChiều ngày 17/11, gần 500 sinh viên Đại học K12 các chuyên ngành – Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội hào hứng tham dự Hội thảo cơ hội việc làm của Công ty TNHH Samsung Electronics Việt Nam tổ chức. Ngoài việc nhận được những phần quà hấp dẫn của chương trình, các bạn sinh viên còn có cơ hội ứng tuyển nhiều vị trí quan trọng tại Samsung Electronics Việt Nam, có thể đi làm ngay sau khi tốt nghiệp.
Chi tiết