Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức đánh giá thí điểm kỹ năng nghề quốc gia nghề May công nghiệp cho 50 thí sinh.
Chi tiếtChiều ngày 12/11/2020, Hội Lưu học sinh Lào (LHS) tại Đại học Công nghiệp Hà Nội (HaUI) đã tiến hành cuộc họp tổng kết năm học 2019-2020 và triển khai kế hoạch năm học 2020-2021 của LHS Lào.
Chi tiếtSáng ngày 4/11, Đại học Công nghiệp Hà Nội (ĐHCNHN) tổ chức lễ khai giảng năm học 2020 - 2021 và chào đón hơn 8000 học viên, sinh viên khóa mới.
Chi tiếtChiều ngày 19/10, Hội thi nấu ăn, cắm hoa với chủ đề “Mâm cơm truyền thống gia đình người Việt” diễn ra thành công tốt đẹp, với sự tham gia nhiệt tình, sôi nổi của tập thể viên chức, người lao động nhà trường.
Chi tiếtTừ ngày 16/10/2020, các khoa tổ chức chuỗi sự kiện chào mừng tân sinh viên K15 với những hoạt động ý nghĩa, cung cấp cho các tân sinh viên những hiểu biết đầy đủ nhất về khoa, về nhà trường. Đồng thời giúp các bạn hòa nhập nhanh chóng với môi trường học tập và trở thành một phần của cộng đồng sinh viên HaUI năng động.
Chi tiếtĐoàn thí sinh Đại học Công nghiệp Hà Nội đạt thành tích cao tại Kỳ thi Kỹ năng nghề Quốc gia lần thứ 11 năm 2020 với 04 Huy chương vàng, 02 Huy chương bạc, 02 Huy chương đồng và 05 giải Khuyến khích.
Chi tiếtNgay sau khi công bố điểm chuẩn ngày 5/10, từ ngày 6/10 Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức tiếp đón tân sinh viên đến xác nhận nhập học. Trong ngày đầu tiên nhà trường đã đón nhận hơn 3000 tân sinh viên, phụ huynh đến xác nhận nhập học.
Chi tiếtĐại học Công nghiệp Hà Nội thông báo Điểm trúng tuyển đại học chính quy 2020 như sau:
Chi tiếtVideo Clip giới thiệu về hoạt động hợp tác quốc tế của nhà trường.
Chi tiết