Trong 2 ngày 29/07 và 30/7/2019, Khoa Ngoại ngữ Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội (ĐHCNHN) cùng câu lạc bộ (CLB) tiếng Hàn K4U đã tổ chức đón tiếp 10 thành viên từ đoàn tình nguyện mùa hè Đại học Chongsin do Luật sư Lee Jae Hun làm trưởng đoàn sang giao lưu tại trường.
Chi tiếtNgày 26 tháng 7 năm 2019, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội (ĐHCNHN) đã tổ chức thành công buổi giao lưu cùng đoàn 19 sinh viên tình nguyện hè UNIK tới từ trường Đại học Sejong (Hàn Quốc) do thầy Kim Hong Sang (Viện đào tạo Quốc tế trường ĐH Sejong) làm trưởng đoàn.
Chi tiếtChiều ngày 24 tháng 7 năm 2019, TS. Bùi Thị Ngân – Phó Hiệu trưởng Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội, Giám đốc Trung tâm Hợp tác Doanh nghiệp và đại diện Trung tâm Hợp tác Quốc tế đã tiếp đón và làm việc với đoàn công tác Tập đoàn NEC khu vực Châu Á Thái Bình Dương.
Chi tiếtTừ ngày 08/07/2019 đến ngày 22/07/2019, tại Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã diễn ra chương trình giao lưu sinh viên hè 2019 giữa hai Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội và Trường Đại học Khoa học Kỹ thuật Quảng Tây – Trung Quốc. Đây là chương trình giao lưu sinh viên quốc tế được tổ chức thường niên giữa hai Nhà trường theo Thỏa thuận hợp tác đã ký từ năm 2015 đến nay.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức Hội thi thợ giỏi Thành phố Hà Nội (Từ ngày 03/10 - 05/10/2019)
Chi tiếtNgày 30/06/2019, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã tổ chức thành công buổi tiếp đón và giao lưu văn hóa cùng đoàn giảng viên và sinh viên đến từ Trường Đại học Hannam, Hàn Quốc do giáo sư Chung Ki Cheol và giáo sư Lee Eunha làm trưởng đoàn.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức đánh giá kỹ năng nghề quốc gia tháng 8 với 06 nghề: Công nghệ Ô tô; Điện công nghiệp; Công nghệ thông tin (ƯDPM); May công nghiệp; Cắt gọt kim loại trên máy CNC; Điện tử công nghiệp và sự tham gia của 65 thí sinh dự thi.
Chi tiếtChiều ngày 05/6/2019, Đoàn cán bộ Đại học Hồ Nam - Trung Quốc do ông Cao Sheng Yuan - Phó Hiệu trưởng làm trưởng đoàn đã đến thăm và làm việc tại Đại học Công nghiệp Hà Nội. Tiếp đón và làm việc với đoàn có TS. Bùi Thị Ngân - Phó Hiệu trưởng Nhà trường, TS. Lê Việt Anh – Giám đốc Trung tâm Hợp tác Quốc tế cùng đại diện một số đơn vị liên quan.
Chi tiếtNgày 28/5/2019, Đoàn công tác trường Đại học Szechenyi Istvan, Hungary gồm 2 thành viên, do Giáo sư Habil Zoltan Szegedi và Giáo sư Ilona Papp đã đến thăm và làm việc tại Đại học Công nghiệp Hà Nội.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp tổng hợp các đề thi thực hành đã thực hiện đánh giá tại Trường để quý anh/chị, cơ quan tham khảo:
Chi tiết