Chiều ngày 21/4/2016, Hiệu trưởng trường Đại học Công nghiệp Hà Nội cùng đại diện các đơn vị liên quan là trường Cao đẳng nghề Kỹ thuật Công nghệ (TTC), Dự án haUI-JICA đã có buổi tiếp và làm việc với Đoàn đánh giá Dự án của Cơ quan Hợp tác Quốc tế Nhật Bản (JICA).
Chi tiếtChương trình trao đổi sinh viên giữa trường Đại học Công nghiệp Hà Nội và trường Đại học Khoa học kỹ thuật Quảng Tây, Trung Quốc (ĐH KHKT Quảng Tây) đã thành công tốt đẹp. Buổi tổng kết và giao lưu đã diễn ra vào sáng ngày 11/4/2016.
Chi tiếtSáng ngày 06/4/2016, tại trường Đại học Công nghiệ Hà Nội đã diễn ra buổi lễ ký kết thoả thuận hợp tác giữa Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội và Trường Cao đẳng nghề Công nghệ Việt – Hàn.
Chi tiếtSáng ngày 07/4/2016, lưu học sinh CHDCND Lào đang học tập tại Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã đón ngày Tết cổ truyền Bun Pi May trong niềm vui và nghĩa tình thầy trò.
Chi tiếtSáng ngày 07/4/2016, trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức buổi lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp cho 55 lưu học sinh CHDCND Lào khoá 6 ngành Tài chính.
Chi tiếtSáng ngày 01/04/2016, tại Phòng họp tầng 2, nhà A11, trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã tổ chức trao chứng chỉ kỹ năng nghề quốc gia cho giáo viên dạy nghề tỉnh Vĩnh Phúc; chứng chỉ đánh giá viên và chứng nhận kỹ năng nghề theo tiêu chuẩn Nhật Bản cho giáo viên Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội.
Chi tiếtSáng ngày 31/3/2016, Lễ trao học bổng của công ty TNHH DENSO Việt Nam (DENSO Việt Nam) đã được tổ chức. Song song với hoạt động này, Nhà trường phối hợp với phía doanh nghiệp giới thiệu thông tin việc làm bổ ích cho sinh viên.
Chi tiếtSáng ngày 01/4/2016, tại phòng họp tầng 2 nhà A11 đã diễn ra buổi trao nhận chứng chỉ đánh giá kỹ năng nghề quốc gia và theo tiêu chuẩn Nhật Bản.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội xuất sắc đạt 2 giải Nhất, 1 giải Nhì, 04 giải Ba, 01 giải Khuyến khích tại kỳ thi tay nghề cấp thành phố Hà Nội
Chi tiết