Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty Sekisho tổ chức chương trình "“Hội thảo trực tuyến cơ hội việc làm, định hướng, tập huấn kỹ năng viết CV, đối sách phỏng vấn vào các doanh nghiệp Nhật Bản” nhằm giới thiệu việc làm cho sinh viên (SV) trình độ Đại học khóa 13, 14 và SV đã tốt nghiệp các chuyên ngành.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty Sekisho tổ chức chương trình "“Hội thảo trực tuyến cơ hội việc làm, định hướng, tập huấn kỹ năng viết CV, đối sách phỏng vấn vào các doanh nghiệp Nhật Bản” nhằm giới thiệu việc làm cho sinh viên (SV) trình độ Đại học khóa 13, 14 và SV đã tốt nghiệp các chuyên ngành.
Chi tiếtPhan Văn Quốc, cựu sinh viên khoa Cơ khí, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội vinh dự được Bộ Lao động, Thương binh và Xã hội trao quyết định trở thành 1 trong 10 đại sứ kỹ năng nghề quốc gia của Việt Nam năm 2021. Những đại sứ được tuyên chọn lần này là những thanh niên trẻ của Việt Nam đã từng đạt tối thiểu từ Huy chương Đồng kỳ thi kỹ năng nghề ASEAN hoặc chứng chỉ kỹ năng nghề xuất sắc trong kỳ thi tay nghề thế giới trở lên.
Chi tiếtSáng ngày 27/4 hơn 300 sinh viên Đại học K12, K13 – Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội hào hứng tham dự Hội thảo cơ hội việc làm của Công ty TNHH Samsung Electronics Việt Nam tổ chức. Ngoài việc nhận được những phần quà hấp dẫn của chương trình, các bạn sinh viên còn có cơ hội ứng tuyển nhiều vị trí quan trọng tại Samsung Electronics Việt Nam, có thể đi làm ngay sau khi tốt nghiệp.
Chi tiếtSáng ngày 19/04, Hội thảo chuyên đề kỹ thuật của chương trình đào tạo kỹ sư tài năng do Trung tâm Hợp tác doanh nghiệp phối hợp với Công ty O-OKA Giken chủ trì đã mang đến nhiều nội dung hấp dẫn.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty TNHH Fushan Technology Việt Nam tổ chức chương trình "Hội thảo cơ hội việc làm và tuyển dụng trực tiếp của Công ty TNHH Fushan Technology Việt Nam" nhằm giới thiệu với sinh viên (SV) trình độ Đại học khóa 12, Cao đẳng khóa 20 các Khoa Cơ khí, Điện, Điện tử, Công nghệ thông tin; Trung tâm Việt Nhật, Cơ khí và SV đã tốt nghiệp về cơ hội việc làm tại công ty.
Chi tiếtSáng ngày 17/04/2021, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức Tết cổ truyền Bunpimay cho Lưu học sinh (LHS) nước Cộng hoà Dân chủ Nhân dân (CHDCND) Lào đang theo học tại Trường.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty TNHH Secote Việt Nam tổ chức chương trình "Hội thảo cơ hội việc làm và tuyển dụng trực tiếp của Công ty TNHH Secote Việt Nam" nhằm giới thiệu với sinh viên (SV) trình độ Đại học khóa 12, Cao đẳng khóa 20 các Khoa Cơ khí, Điện, Điện tử, Công nghệ thông tin, Ngoại ngữ, trung tâm Cơ khí, trung tâm Việt Nhật và SV đã tốt nghiệp về cơ hội việc làm tại công ty.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty TNHH LG Display Việt Nam tổ chức chương trình "Hội thảo cơ hội việc làm của Công ty TNHH LG Display Việt Nam" nhằm giới thiệu với sinh viên (SV) trình độ ĐH khóa 12 các khoa Cơ khí, Điện, Điện tử, Công nghệ thông tin, CN Ô tô và SV đã tốt nghiệp về cơ hội việc làm tại công ty.
Chi tiếtTrường Đại học Công nghiệp Hà Nội phối hợp với Công ty TNHH LG Display Việt Nam tổ chức chương trình "Hội thảo cơ hội việc làm của Công ty TNHH LG Display Việt Nam" nhằm giới thiệu với sinh viên (SV) trình độ ĐH khóa 12 các khoa Cơ khí, Điện, Điện tử, Công nghệ thông tin, CN Ô tô và SV đã tốt nghiệp về cơ hội việc làm tại công ty.
Chi tiết